Dumiretso sa content
Mga Gabay12 minutong pagbasa

Singil ng Handyman kada Oras sa UK 2026: Magkano ang Ipapresyo, at Quote sa 10 Minuto

Singil ng handyman kada oras sa UK 2026: mga nailathalang rate kada oras, kalahating araw at isang araw sa London at iba pang bahagi ng UK, presyo ng karaniwang trabaho, minimum call-out, gastos sa lead platforms, insurance at buwis, at 10-minutong paraan ng pag-quote.

Ni ang Jobbit team
Singil ng Handyman kada Oras sa UK 2026: Magkano ang Ipapresyo, at Quote sa 10 Minuto

Tinanong ka ng customer sa Leeds kung magkano ang singil mo sa pagkabit ng pinto, pag-mount ng TV at pag-ayos ng fence panel. Sinabi mong "£30 kada oras" dahil iyon ang singil ng huling handyman na kilala mo. Apat na oras ang inabot mo, kasama ang biyahe sa timber yard, at nag-invoice ka ng £120 para sa trabahong masaya sanang babayaran ng customer ng £250. Ang sumunod na customer, sa Richmond, ay nakarinig ng £30 kada oras at inakalang hindi ka gaanong magaling. Mali ang rate sa parehong pagkakataon, at sa dalawa, ang problema ay ang pag-quote kada oras mismo.

Narito ang mga numero ng singil ng handyman kada oras na inilathala ng malalaking price guide sa UK para sa 2026, ang mga rate sa kalahating araw at isang araw na aktuwal na ibinebenta ng mga bihasang handyman, ang presyo ng karaniwang trabaho sa London at sa ibang lugar, ang minimum call-out, ang gastos sa lead platforms, ang mga batayan ng buwis at insurance, at isang 10-minutong paraan para gawing fixed-price quote ang lahat ng ito.

Gusto mo bang may sumulat ng quote para sa iyo? Gumawa ng libreng Jobbit Pro profile, ilarawan ang trabaho sa isang pangungusap, at ang agent na ang magpepresyo mula sa iyong mga rate, magsusulat ng quote at magpapadala nito. 300 bonus credits pagka-sign up at 100 kada araw, at isang website kapag kumpleto na ang iyong profile.

Ang mga nailathalang rate para sa 2026

SukatNatitirang bahagi ng UKLondon at the South EastPinagmulan
Kada oras£25 hanggang £40£35 hanggang £55Rated People, Disyembre 2025
Kada oras£30 karaniwan£45 hanggang £65Fantastic Services cost guide, 2026
Kada oras, self-employed£15 hanggang £60 depende sa karanasan£40 hanggang £60MyBuilder price guide
Kalahating araw£100 hanggang £160£150 hanggang £220Rated People at Fantastic Services
Buong araw£180 hanggang £300£300 hanggang £450Rated People at Fantastic Services
Minimum call-out£40 hanggang £60, karaniwang ang unang orasPareho, mas mataas sa gitnang LondonFantastic Services, Checkatrade, MyBuilder guides

Tatlong bagay ang kapansin-pansin. Ang London at ang South East ay nagbabayad ng 40% hanggang 60% na mas mataas para sa parehong oras. Ang day rate ay hindi walong beses ng hourly rate: ibinebenta ng mga bihasang handyman ang isang araw sa £180 hanggang £300 sa labas ng London dahil mas mahalaga ang isang buong araw na naka-book kaysa sa kalat-kalat na mga oras. At ang minimum call-out ay umiiral dahil ang unang oras ng anumang trabaho ay may kasamang biyahe, paradahan at pakikipag-usap; sinasabi ng karamihan sa mga guide na ibinabawas o hinihigop ito kapag tinuloy ang trabaho.

Magkano ang benta sa karaniwang mga trabaho

Trabaho ang hinahanap ng customer, hindi ang oras. Ito ang mga nailathalang saklaw sa 2026 (mula sa Fantastic Services cost guides maliban kung may ibang nakasaad; labor lang kapag hiwalay ang materyales):

TrabahoNatitirang bahagi ng UKLondonTala
Mag-mount ng TV sa dingding£60 hanggang £120£90 hanggang £200Sa MyJobQuote (Oktubre 2026) ito ay £50 hanggang £150, London £100 hanggang £150
Magkabit ng panloob na pinto£80 hanggang £200£120 hanggang £300Doble ang oras kapag inayos ang frame
Mag-assemble ng flat-pack na muwebles£40 hanggang £120£60 hanggang £150Ang mga wardrobe ay nasa itaas na dulo ng saklaw
Magkabit ng shelves o magsabit ng mga larawan£40 hanggang £80£60 hanggang £160Madagdagan ang oras kapag plasterboard na walang stud
Magkabit ng gripo (labor)£60 hanggang £130£80 hanggang £300Ang panganib ay ang nagdikit na lumang fittings
Magpalit ng fence panel£60 hanggang £120£90 hanggang £150Ibang trabaho kapag nakakonkreto ang mga poste
Magpinta ng katamtamang laking kuwarto£400 hanggang £550£480 hanggang £700Dalawang patong, dingding at kisame

Ihambing ang hourly rate sa presyo ng trabaho at malinaw ang aral. Isang oras o higit pa ang pag-mount ng TV at ibinebenta ito ng £60 hanggang £120; kung £30 kada oras ang presyo, magiging £30 hanggang £45 lang ito. Dala ng presyo ng trabaho ang iyong husay, ang kagamitan, ang panganib ng kable sa loob ng dingding at ang katotohanang hindi ito kayang gawin ng customer. Iyan ang kino-quote mo.

Ipresyo ang trabaho, hindi ang oras: ang 10-minutong paraan

  1. Isulat ang trabaho sa salita ng customer. "Mag-mount ng 55-inch na TV sa plasterboard na dingding, itago ang mga kable, magkabit ng dalawang shelf sa magkabilang gilid." Dalawang minuto.
  1. Tantyahin nang tapat ang iyong oras, saka dagdagan ng isang katlo. Ang tatlong oras na trabaho ay nagiging apat, dahil ang isang trabahong pumalpak ang nagbabayad para sa sampung hindi. Dalawang minuto.
  1. I-multiply sa tunay mong hourly figure, hindi sa sinasabi mo nang malakas. Kunin ang day rate na gusto mo (£220 sa labas ng London, £330 sa London) at hatiin sa pito, hindi walo. Isang minuto.
  1. Idagdag ang materyales na may margin at ang call-out. Fixings, brackets at turnilyo sa halagang cost plus 20%, at ang minimum sa unang oras kung wala pang dalawang oras ang trabaho. Dalawang minuto.
  1. I-round sa presyong mukhang desidido. £185, hindi £183.60. Pagkatapos isulat ito bilang fixed price na may tatlong linya: ano ang kasama, ano ang hindi, at kailan ang bayad. Tatlong minuto.

Ang customer ay may numero, saklaw at petsa. Ikaw ay may trabahong nagbabayad ng day rate kahit lumampas sa oras. Segundo lang ito para sa isang agent kapag alam na nito ang iyong mga rate, at idinaragdag nito ang mga linyang kailangan ng quote: ano ang kasama, ano ang hindi, ang deposito, ang petsa at ang 14-araw na abiso ng pagkansela para sa trabahong napagkasunduan sa bahay ng customer.

Magkano ang gastos sa lead platforms sa 2026

  • Nagbebenta ang Checkatrade ng 12-buwang membership; ayon sa buod ng trade press noong Agosto 2026, nasa humigit-kumulang £30 kada buwan ang Approved tier at mula £59 ang Growth, na ang tunay na gastos ay karaniwang £100 hanggang £300 kada buwan kapag isinama ang bayad sa lead at area. Nag-aalok ang sariling join page ng Checkatrade ng dalawang buwang libre noong Oktubre 2026.
  • Isinara ng Rated People ang sarili nitong mga membership at ngayon ay itinuturo ang mga tradespeople sa Checkatrade para sa mga lead, ayon sa help pages nito.
  • Naniningil ang MyBuilder ng hindi na maibabalik na shortlist fee sa bawat trabahong ipinapahayag mong interesado ka, humigit-kumulang £2 hanggang £35 para sa karaniwang trabaho ng handyman.
  • Nagbebenta ang Bark ng credits sa humigit-kumulang £1.80 plus VAT; ang maliit na lead ay nagkakahalaga ng 5 hanggang 8 credits, at ang mga credit na binili mula Nobyembre 2025 ay mag-e-expire pagkalipas ng tatlong buwan.
  • Walang membership na singil ang Jobbit Pro: ang libreng profile ay may 300 bonus credits pagka-sign up at 100 kada araw, isang website kapag kumpleto na ang profile, mga trabahong may brief at saklaw, walang bayad hangga't hindi natatapos ang bayad na trabaho, at ang bayad ay hawak sa escrow bago magsimula ang trabaho. Inilalatag ng paghahambing ng trade lead sites ang tunay na gastos kada trabaho sa bawat isa.

Ang kuwenta para sa isang handyman: sa £100 hanggang £300 kada buwan sa isang platform, kailangan mo ng isa hanggang tatlong dagdag na trabaho kada buwan na £150 para lang hindi malugi sa bayad. Mas murang lead ang mga paulit-ulit na customer at ang Google Business Profile na may mga review, at ipinapakita ng gabay sa paulit-ulit na trabaho kung paano makukuha ang mga ito.

Mga gastos na dapat nasa rate mo

  • Public liability insurance. Iniulat ng Simply Business na 10% ng mga handyman customer nito ay nagbayad ng £80.40 kada taon o mas mababa para sa taon hanggang Hunyo 2026, na may halimbawang sole-trader quote na £77.56; nag-aanunsyo ang Markel ng £1 million na cover mula £6 kada buwan. Hihingin ng mga kliyente at site ang certificate, at ang £1 million ang karaniwang limitasyon sa domestic na trabaho. Nagiging sapilitan ang employers' liability na £5 million sa araw na kumuha ka ng sinuman, kasama ang pansamantalang tulong.
  • Ang van, gasolina at paradahan. Magkaiba ang gastos ng trabaho sa Richmond na may isang oras na paradahan at trabaho sa Leeds na may mahabang biyahe.
  • Mga kagamitan at consumables. Mga blade, bits, fixings at ang drill na masisira.
  • Oras sa admin. Pag-quote, pag-invoice at paniningil, na ngayon ay ginagawa na para sa iyo ng isang agent.
  • Ang pinakamababa. Ang National Living Wage ay £12.71 kada oras mula 1 Abril 2026. Ang self-employed na hourly rate na £30 ay hindi £30 na sahod: pagkatapos ng van, insurance, kagamitan, mga tahimik na araw at admin, mas malapit ito sa sahod ng empleyado kaysa sa inaakala.

Mga batayan ng buwis para sa self-employed na handyman

  • Kapag lumampas ang iyong trading income sa £1,000 na trading allowance sa isang tax year, kailangan mong magparehistro para sa Self Assessment, bago mag-5 Oktubre pagkatapos ng katapusan ng tax year na iyon (5 Oktubre 2026 para sa taon hanggang 5 Abril 2026).
  • Ang Making Tax Digital para sa Income Tax ay ipinapatupad mula Abril 2026 sa mga sole trader na may qualifying income na higit sa £50,000 (batay sa taong 2024 hanggang 2025), mula Abril 2027 na higit sa £30,000, at mula Abril 2028 na higit sa £20,000: digital na talaan at quarterly na update sa pamamagitan ng compatible na software. Tinatalakay ng gabay sa Making Tax Digital kung sino ang kasama at kailan.
  • Ang VAT registration threshold ay £90,000 na taxable turnover sa rolling 12 buwan; karamihan sa mga handyman ay nananatili sa ilalim nito, at binabago ng paglampas dito ang bawat presyong ikino-quote mo.
  • Itago ang bawat resibo. Ang materyales na binili para sa trabaho ay gastos sa pagbebenta; ang van, kagamitan at insurance ay mga expense.

Demand sa 2026

Natuklasan ng Trade Nation survey ng Checkatrade sa 850 tradespeople sa UK noong Setyembre 2025 na 72% ang kumpiyansa sa darating na taon at 71% ang nagsabing nililimitahan ng kakulangan sa skills ang kanilang paglago, na isa pang paraan ng pagsasabing mas marami ang trabaho kaysa sa mga kamay. Iniulat ng State of Trade survey ng Federation of Master Builders para sa ikalawang kalahati ng 2025 na tumaas ng 22% ang net workloads at 18% ang enquiries sa mga SME builder. Hindi hiwalay na sinusukat ang demand sa handyman, ngunit sumasabay ito sa parehong takbo: maliliit na trabahong ayaw tanggapin ng mga builder, sa mga tahanang walang oras ang may-ari.

Paano nakakatulong ang AI agent sa isang handyman

Lahat ng ChatGPT, Claude, Gemini, Microsoft Copilot, Manus at Muse ng Meta ay magpapaliwanag ng pagpepresyo. Ang agent sa Jobbit Pro ang gumagawa ng mga trabahong nakapaligid sa trabaho:

  • Nagpepresyo at sumusulat ng quote mula sa iyong mga rate at mensahe ng customer, fixed price, saklaw at petsa, sa sandaling kailangan mo lang para maghanap ng bolpen.
  • Nagpapadala ng invoice kapag tapos na ang trabaho at magalang na naniningil sa takdang petsa.
  • Nag-aalaga ng diary at ng listahan ng materyales, at nagte-text sa customer isang araw bago.
  • Sumasagot sa mga review at pinananatiling napapanahon ang Google profile.
  • Naghahanda ng mga talaan para sa Self Assessment at Making Tax Digital mula sa iyong bank statement at mga resibo.
  • Nagdadala ng trabaho: ang kumpletong profile sa Jobbit Pro ay may kasamang website, at dumarating ang mga trabahong may brief at saklaw na may bayad na hawak sa escrow bago ka magsimula.

Ang una mong linggo sa mas magandang presyo

  • Araw 1. Magpasya sa iyong day rate (makatwirang panimula ang £220 o £330 sa labas at loob ng London) at sa iyong minimum call-out. Isulat ang dalawa.
  • Araw 2. Ipresyo ang sampu mong pinakakaraniwang trabaho bilang fixed price gamit ang 10-minutong paraan. Iyan ang iyong price list.
  • Araw 4. Humingi sa agent ng quote template at ipadala ang susunod na tatlong quote bilang fixed price.
  • Araw 5. Humingi ng Google review sa tatlong nasiyahang customer at hayaang ang agent ang mag-draft ng mga sagot.

Basahin susunod

Mga madalas itanong

Magkano ang karaniwang singil ng handyman kada oras sa UK?

Ayon sa mga price guide sa 2026, £25 hanggang £40 kada oras sa labas ng London at £35 hanggang £65 sa London at South East, at £30 ang karaniwan sa ibang lugar ayon sa Fantastic Services. Ibinebenta ng mga bihasang handyman ang kalahating araw sa £100 hanggang £220 at ang buong araw sa £180 hanggang £450 depende sa rehiyon, at karamihan sa trabaho ay ipinepresyo nila bilang fixed price sa halip na oras.

Magkano ang singil ng handyman kada araw sa UK?

Parehong naglalathala ang Rated People at Fantastic Services ng full-day rate na humigit-kumulang £180 hanggang £300 sa labas ng London at £300 hanggang £450 sa London para sa 2026. Ang kalahating araw ay £100 hanggang £160 sa labas ng London at £150 hanggang £220 sa loob.

Dapat bang maningil ang handyman kada oras o kada trabaho?

Kada trabaho, at itago ang hourly rate para sa kuwenta sa likod nito. Ang hinahanap ng customer ay "magkano mag-mount ng TV", hindi "handyman hourly rate", at dala ng fixed price ang iyong husay at ang panganib. Magtabi ng hourly rate para sa trabahong walang takdang saklaw at minimum call-out para sa anumang wala pang dalawang oras.

Ano ang minimum call-out charge ng handyman?

Karamihan sa mga guide sa 2026 ay nagsasabi ng £40 hanggang £60, karaniwang katumbas ng unang oras, at karamihan sa mga handyman ay ibinabawas o hinihigop ito kapag tinuloy ang trabaho. Sakop nito ang biyahe, paradahan at ang oras sa pagtingin sa trabaho.

Kailangan ko ba ng insurance bilang self-employed na handyman?

Hindi hinihingi ng batas ang public liability pero hihingin ito ng mga kliyente at site, at wala pang £100 kada taon ang gastos nito sa entry level ayon sa mga nailathalang numero ng Simply Business at Markel. Nagiging sapilitan ang employers' liability na £5 million sa araw na kumuha ka ng sinuman.

Paano makakakuha ng trabaho bilang handyman nang walang platform fee?

Mga paulit-ulit na customer, mga Google review at kumpletong profile sa Jobbit Pro, na walang singil na membership: 300 bonus credits pagka-sign up at 100 kada araw, isang website kapag kumpleto na ang profile, mga trabahong may brief at saklaw, walang bayad hangga't hindi natatapos ang bayad na trabaho, at bayad na hawak sa escrow bago ka magsimula.

Magkano ang maaaring kitain ng handyman sa UK?

Sa £220 na day rate at apat na naka-book na araw kada linggo, humigit-kumulang £44,000 kada taon bago ang mga gastos; mas mataas sa mga rate ng London. Kumukuha ng bahagi ang mga gastos (van, insurance, kagamitan, tahimik na linggo), at ang VAT threshold na £90,000 ang susunod na dapat paghandaan. Ang agent sa Jobbit Pro ang nag-aalaga ng mga quote, invoice at talaang nagpapatunay na tumutugma ang mga naka-book na araw.

Handa nang hanapin ang susunod mong kliyente?

Gumawa ng libreng account

Kaugnay na mga gabay